~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy DBSK - Thousand Year Love Song 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy DBSK - Thousand Year Love Song 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1DBSK - Thousand Year Love Song Empty DBSK - Thousand Year Love Song Wed Dec 14, 2011 5:38 pm

thosocola

thosocola
Mod
Mod
mình rất thích bài hát này. Hồi còn đam mê K-pop, mình là 1 cass đấy ^_^

2DBSK - Thousand Year Love Song Empty Re: DBSK - Thousand Year Love Song Thu Dec 15, 2011 6:42 pm

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod
DBSK nhìu bài hay lắm bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiii

3DBSK - Thousand Year Love Song Empty Re: DBSK - Thousand Year Love Song Sun Dec 18, 2011 8:12 pm

thosocola

thosocola
Mod
Mod
mình cũng nghe khá nhiều bài rồi, mà thật ra, ĐBSK là nhóm đầu tiên mà mình nghe trong nền âm nhạc K-Pop

4DBSK - Thousand Year Love Song Empty Re: DBSK - Thousand Year Love Song Wed Dec 21, 2011 12:16 pm

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod

5DBSK - Thousand Year Love Song Empty Re: DBSK - Thousand Year Love Song Sat Jan 14, 2012 4:37 pm

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Uhm...!!! nghe được đó, hay lắm bạn DBSK - Thousand Year Love Song 1408441462
tặng bạn 1 thanks nha DBSK - Thousand Year Love Song 2874821285

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Similar topics

-

» Mở lại Forum Love Manga