~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Nhà spam đầu tiên - Page 3 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Nhà spam đầu tiên - Page 3 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 18 ... 33  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 33 trang]

1Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Nhà spam đầu tiên Sat Sep 03, 2011 3:36 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
First topic message reminder :

Đây là nhà spam đầu tiên đc thành lập. Tuy nhiên spam cũng phải có quy tắc.

- Ko lăng mạ người khác.

- Ko spam nhưng câu kiếm lợi. Ví dụ: vào trang web này thì đc tiền,....v...

- Ko spam quá vô nghĩa.

- Ko post dub bài.

Tạm thời như thế là đc rồi

https://ilovemanga.forumvi.com

51Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Tue Sep 13, 2011 9:20 pm

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
xin chào mọi người
mình là mem mới
mon được làm quen với mọi người

52Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Tue Sep 13, 2011 9:55 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Uhm chào bạn rất vui đc làm quen :puppy5:

53Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Tue Sep 13, 2011 10:03 pm

Charm Angel

Charm Angel
Admin
Admin
Rất vui được làm quen !^^ Chúc bạn luôn vui & hạnh phúc !^^

54Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Wed Sep 14, 2011 8:02 am

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Trời ơi sis reli đâu rồi!!! Hết trung thu rồi mà vẫn đề cái bài hát đấy cả cái hình nữa đó ai biết sửa thì sửa dùm với chắc sis ý bận

55Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Wed Sep 14, 2011 10:07 am

Nhóc

Nhóc
Cấp 2
Cấp 2
bong vào bảng quản trị -> dislay -> nhìn bên trái -> Generalities -> xoá hết phần Message content đi -> qua mp3 zing kiếm bài hát khác cho vô
ok ^^!

56Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Wed Sep 14, 2011 10:45 am

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Tks sak em sẽ làm nhưng chẳng biết có thời gian ko

57Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Wed Sep 14, 2011 7:46 pm

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
xin chào mọi người
mình là mem mới
mong được làm quen

58Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 6:26 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
ờ chào bạn, bạn có ý kiến gì về cách xưng hô của tôi sao ? Tôi k hề chửi bậy, cũng chả xúc phạm ai = cách xưng hô này

59Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 6:31 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
ơ mà ss bông, dạo này em sẽ ít onl hơn 1 chút ss nhé

60Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:03 pm

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
mình là umi
mình không có ý kiến nhiều
chỉ nói vậy thôi
mà ở đây spam 2 lần liên tiếp có bị gì không vậy ? ở mấy forum khác
cái vụ này sẽ bị phạt đầy

61Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:07 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
k sao đâu, nhà spam thì spam bn chả đc. Bên teitan có nói gì đâu ? Bạn nói thế là vô lí, mình cũng chỉ ý kiến vậy thôi.

62Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:08 pm

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
tại mình không biết
xin lỗi bạn

63Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:09 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
k sao, mà bạn = tuổi mình à ?

64Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:11 pm

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
mình bằng bông
mà bạn cứ gọi mình là umi đi
mình không thích làm chị
^^

65Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:13 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
cùng lớp Bông à ? Bạn post dub bài kìa, Ad nào xóa giùm đi

66Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Thu Sep 15, 2011 7:19 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
2 người có đọc nội quy nhà spam ko đấy? Ko post dub bài

67Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Fri Sep 16, 2011 6:38 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Ta đọc roài, nhưng có bảo gì đâu ? Chỉ bảo Kid1412 post dub bài rồi nhờ ad xóa hộ thôi, sao lại lôi ta vào vụ này ?

68Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Fri Sep 16, 2011 7:16 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Hơ hơ chắc ta nhầm. 4r thế này đã đẹp hơn nhưng ít mem quá

69Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Fri Sep 16, 2011 8:42 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Ê, Ad Bông ơi, ss đừng để vote- ảnh hưởng đến vote+ thế, nên chia thành hai phía khác nhau, để như thế này k biết rõ nguyên nhân. Hay là chỉ để Ad, Smod và Mod có quyền vote- ? Khi nào có mem nào để nghị vote- sẽ vote. Còn trường hợp khác thì chỉ khi phê bình những bài vô nghĩa, chán thì mới vote-. Chứ thế này vote- tràn lan ảnh hưởng lắm, như trường hợp của em ấy

70Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Fri Sep 16, 2011 9:36 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
conan_superkute đã viết:Ê, Ad Bông ơi, ss đừng để vote- ảnh hưởng đến vote+ thế, nên chia thành hai phía khác nhau, để như thế này k biết rõ nguyên nhân. Hay là chỉ để Ad, Smod và Mod có quyền vote- ? Khi nào có mem nào để nghị vote- sẽ vote. Còn trường hợp khác thì chỉ khi phê bình những bài vô nghĩa, chán thì mới vote-. Chứ thế này vote- tràn lan ảnh hưởng lắm, như trường hợp của em ấy

Trời ơi làm đc như thế sao chị có thấy cách sửa như vậy bao h đâu =.=.

71Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Sat Sep 17, 2011 7:02 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Thì em có làm Ad bao h đâu, nhưng như thế sẽ có trật tự hơn

72Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Sat Sep 17, 2011 7:17 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Ss cc com trong t/p góp ý đi

73Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Sat Sep 17, 2011 7:19 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
uhm rosy & conan có vẻ nên làm hoà đi mình nói thế nào bây h nhỉ....uhm đây là 1 4r mới mọi thứ phải cùng đồng lòng thì mới có thể xây dựng 4r vững mạnh chứ. Mình là người ko thích dài dòng nên chỉ nói vậy thôi mong mọi người rút kinh nghiệm.

74Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Sat Sep 17, 2011 7:34 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Em thấy mọi việc vớ vẩn này xảy ra chỉ vì vài người góp ý cách xưng hô của em. Em luôn luôn xưng tôi khi mới tham gia 1 4rum. Nếu ai cũng được như ss Bông thì tốt. Chỉ hi vọng ai cũng hiểu cho em và nói chuyện 1 cách bình thường, k dùng màu đỏ nữa vì màu đó hơi chói. Em cũng đâu có muốn gây sự với Ad Rosy? Ad Charm (ss cc) và Ad Bông đã công nhận việc em xưng tôi không hề bất lịch sự và ss Charm cũng đồng ý. Vì thế, ai còn thắc mắc chỗ nào mình nói chưa được thì chỉ cho em. Nếu sai, em sẽ sửa và tiếp nhận hình phạt. Việc làm hòa thì miễn Ad Rosy đồng ý, em sẽ làm quen với ss ấy và kết thúc cuộc nói chuyện, đúng hơn là tranh cãi k đầu k cuối này.
Em k thấy tên người gửi cuối, nên thêm nó vào cạnh tên t/p

75Nhà spam đầu tiên - Page 3 Empty Re: Nhà spam đầu tiên Sat Sep 17, 2011 7:36 pm

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Thêm nữa, cc = công chúa = princess = Charm Angel
Ss Bông đừng gọi là conan nữa, gọi là Cún nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 33 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 18 ... 33  Next