~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên là gì?
Cuốn truyện manga mà mình đọc đầu tiên là Doreamon Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2351101575 (vì hồi đó mình còn nhỏ mà)
Còn mọi người thì sao? Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 4186804625

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Thật sự thì ss cũng ko nhớ rõ là mình đã đọc manga nào đầu tiên nữa Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3011711443
Đọc nhìu manga wé là Fan của nhìu manga wé nên đâm ra lú rùi Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2802820420 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 4048880322 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 1928002523

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Ôi ngoi1minh em giống chị quá chị cũng đọc doraemon đầu tiên rồi đến conan và các truyện khác

https://ilovemanga.forumvi.com

yoh

yoh
Admin
Admin
ui ui, bé Bông và bé ngoi1minh ( ss gọi em bằng gì cho ngắn gọn nhỉ? chứ thế nì dài quá àh ^^) giống ss thế, ss cũng đọc doraemon đầu tiên, ss bắt đầu đọc manga từ hùi lớp 2 nhưng ko dám đọc Conan, sợ mí cái xác trong truyện ^^

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Ưsa nhớ hình như cuốn đầu tiên đọc cũng là doraemon lun
@Ss Yoh ơi lúc đầu em cũng rất sợ Conan, ai cũng nói là Conan hay lắm nhưng em vẫn ko dám đọc vì giống ss Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2920635424 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2920635424

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Sao mọi người giống nhau thế ngayf trc em cũng sợ conan lắm.=="" Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2879099665

Được sửa bởi bebong ngày Fri Oct 07, 2011 11:39 pm; sửa lần 1.

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
@yoh: ss cứ gọi em là Ra^^
Lúc em đọc conan thì hơi hơi sợ thui nhưng em chẳng nhớ tại sao em lại biết đến conan, đảng trí quá nhỉ

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
Mình thì hồi đó cuốn Manga đọc đầu tiên là Viên ngọc nàng tiên cá(Mermaid melody).Vả lại hồi đó mình rất sợ đọc Conan!Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2920635424

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
Truyện đầu tiên mình đọc Dragon Ball nì, có ai đọc k? ^^

Charm Angel

Charm Angel
Admin
Admin
Lúc đầu là ......... Doraemon !!!!!!!!!!!!!!!!!!!^^ Quá dễ thương, quá hay !^^
Rồi sau đó đến siêu nhân Mami * cùng tác giả với Doraemon luôn ý !^^ *
Và tiếp theo là Conan !^^ Lúc đầu đọc thấy ghê ghê ...... nhất là tập đội thám tử nhí đi bắt ma ý !>.< Cái bà tóc dài trắng đó đi xẹt qua thấy ớn ớn ! Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3605817172 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3605817172 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 1157332111 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 1157332111 Nhưng càng đọc càng hay và hấp dẫn nên đọc tiếp -> Nghiện !^^ Giờ thì nghiện quá chừng rồi !>.<

pezinkute

pezinkute
Cấp 1
Cấp 1
oh!!!!!!!!!!!!! xem ra minh ko giong moi nguoi dau co the noi conan chinh la quyen mâng dau tien ma minh doc va moi biet doc the nao la mâng do Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2994774608 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3593322208

pezinkute

pezinkute
Cấp 1
Cấp 1
sory la manga minh viết nhầm mong mọi người thông cảm

Post dub bài viết ko dấu vote -

Thân
Bông

Hana_angel

Hana_angel
Cấp 1
Cấp 1
Cuốn truyện đầu tiên mà mình đọc là conan !
Đọc ngay phải cái cuốn mà đội thám tử nhí 1B đi thám hiểm ngôi ma =.=
Mình đọc còn cười phá lên ấy chứ . Tại vì hồi đo đọc nhiều truyện ma nên chẳng sợ gì hêt ^^
Bây giờ thì mê conan hết xảy Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 1781768365

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
2 người đọc DC đầu tiên
4 người đọc Doraemon
1 người đọc Dragon Ball
1 người đọc Viên ngọc nàng tiên cá

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Còn nhỏ khoái mí truyện zui zui như Doraemon
ngán đến tận cổ mí cuốn dày đặc chữ nghĩa như Conan
đã zậy lâu lâu đọc mún rớt tim>< Bi giờ thì Ưsa dính với Conan như keo dính chuột í
Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3805290121 Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3805290121

Hiền Su

Hiền Su
Cấp 2
Cấp 2
Cuốn truyện đầu tiên Su đọc là truyện Naruto
Bây h mê luôn truyện đó ùi Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3396966692

thosocola

thosocola
Mod
Mod
đầu tiên yuki đọc doraemon
nhưng rồi một ngày, vớ lên giá sách quyển conan 4 mấy ý, tò mò nên ngồi đọc.
Yuki cực sợ ma nhưng lại không dứt ra đc chứ
sau đó rồi con bạn truyền cho tư tưởng one piece

Masaki

Masaki
Cấp 3
Cấp 3
Truyện đọc đầu tiên là 7 viên ngọc rồng tuy nhiên không thích truyện đó lắm, vẽ xấu

YumiYumi

YumiYumi
Cấp 3
Cấp 3
không nhớ nữa, mà hình như là Shugo Chara.

http://shugocharaamu.forum-viet.com/forum

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod
hjhj! mình thì đầu tiên đọc mấy truyện linh tinh như siêu nhân mami , nữ hoàng ai cập...mỗi truyện đọc vài ạập!sau đó nhờ bà chị chí cốt giới thêệu thì bik đến conan năm lớp 3! gắn vs nó đến năm bi h! nhưng có vẻ không còn mê say cho lắm!.. Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 2994774608
bi h thì đọc TIARA ( hay lắm à nha) Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 3864879675

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
cuốn manga đầu tiên cece cầm trên tay là Dragon Ball, bây giờ vẫn đang tìm đọc lại. Hay quá mà. Rồi sau đó hình như là doraemon, siêu nhân mami, nhóc miko, mãi sau mới dám đọc conan vì sợ. Bây giờ thì nhờn rồi ^_^

yumikanini

yumikanini
Mod
Mod
mình đọc conan đầu tiên không biết tại sao nữa vì thế nên bây giờ mình đã có đủ bộ conan từ tập 1 đến tập 78 (là tập mới phát hành)

IceBông

IceBông
Admin
Admin
@Yumi: Đủ bộ :o Tớ thì nhiều nhưng vẫn lẻ tẻ chưa full hết phải học tập mới được Cuốn truyện manga mà bạn đọc đầu tiên 524798584

Shon Ngố

Shon Ngố
Mod
Mod
Truyện Shon đọc đầu tiên là Doraemon ( tuổi thơ gắn với Doraemon, sau này mới có DC)

yumikanini

yumikanini
Mod
Mod
haizz... vì tuổi thơ của mình đọc connan đầu tiên nên bây giờ mới bị mọi người gọi là suốt ngày chỉ biết đoán già đoán non như mấy ông thám tử. bây giờ vẫn mua conan đọc cho đến khi nào mua đc tập cuối thì thôi =.='

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next