~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Nhóm nào?

Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap33%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 33% [ 3 ]
Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap0%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 0% [ 0 ]
Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap0%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 0% [ 0 ]
Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap22%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 22% [ 2 ]
Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap11%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 11% [ 1 ]
Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_lcap33%Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? Vote_rcap 33% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 9

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
Bạn thích nhóm nào nhỉ?Theo mình thì là nhóm SNSD^x^

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Hơi khó vì mình ko thích nhạc hàn cho lắm

https://ilovemanga.forumvi.com

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
Ko sao đâu Bông^x^

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Bạn Kaganime_Rin mình nghĩ là Topic này bạn nên post ở Box "Đại nhạc hội", *Music í*
Box này chỉ để thảo luận về Manga, Anime thui
Thân
Ưsa^^

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Move về box music nhắc nhở Nami nhé, cảm ơn ss đã nhắc em ưsaghi lần sau ss move luôn nhé

conan_superkute

conan_superkute
Cấp 3
Cấp 3
bạn à, thứ nhất, SHINee k viết như bạn. Thứ 2, Big Bang cũng là 1 nhóm nhạc nổi tiếng, nên thêm vào vì mình k thích nhóm nào trong số các nhóm trên. Thanks

Charm Angel

Charm Angel
Admin
Admin
Ừm ! Thêm Big Bang, DBSK nữa nhỉ ?!^^

Mình không có thích nghe nhạc Hàn, nhung lâu lâu cũng có vài bài hay nên nghe !^^ Dạo này thì hơi hơi thích mấy cái Teaser của SNSD !^^

Vì vậy chắc mình sẽ chọn SNSD nhỉ ?!^^ Dù chẳng thích ai !>.<

KID1412

Cấp 2
Cấp 2
SNSD
mình là sone mà

Han Hyun Jin

Han Hyun Jin
Cấp 1
Cấp 1
SNSD no 1!
SNSD là nhất

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
@Jin:Nhìn dưới chữ kí của bạn là đủ hiểu bạn iu SNSD rùiBạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 2862096530

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
cón mình thì chẳng thích nhóm nào trong này cả

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Mình cũng ko thích nghe nhạc Hàn chỉ thích nhạc phim nhất là nhạc phim Conan
nhưng lâu lâu thay đổi ko khí thì nghe cũng rất hay, còn nhóm nhạc thì mình cũng ko bít nữa
hình như cũng ko thích nhóm nào cả Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 3827031138 Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 3827031138

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Bông đã thêm 3 nhóm nhạc 2ne1, Big Bang, DBSK để mọi người chọn còn Bông thì 2ne1 Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 3856250453

pezinkute

pezinkute
Cấp 1
Cấp 1
Còn mình thì là VIP nên thích big bang cả suju, beast và 2ne1 nữa Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 4282798970

Cam Vĩnh Khánh

Cam Vĩnh Khánh
Cấp 1
Cấp 1
Hảo/Khánh chẳng thik cũng chẳng muốn nghe nhạc Hàn vì k hiểu sao mỗi lần nghe nhạc + xem phim Hàn là muốn nổi khùng (k hiểu sao lại thế nữa =.=")

Nói tóm lại Hảo/Khánh chẳng thik nhóm nào cả ^^

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
@cam:Vậy à?=="
@Bông:Thk Bông,bấm vote cho Bông nhé^x^

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
ko có KARA nhỉ???

Hiền Su

Hiền Su
Cấp 2
Cấp 2
Su thik DBSK nhứt ó ! Nhìn các oppa thật là tuyệt zời Bạn thích nhóm nhạc Hàn nào nhất? 3864879675

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]