~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sun Oct 02, 2011 9:14 am

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Trong forum mình nhiều ad quá mà mod chỉ có 1 các smod thì lại ko có ai nên bông muôn thay đổi toàn bộ ai có nhu cầu đặn kí thì vào đây

4rum của mình nhiều admin rồi cũng phải có mod với smod chứ nhỉ?

Bản đăng kí nè.

bản mẫu:

Yêu cầu phải post bài cho 4r tích cực.

Đã là thành viên của groups nào đấy

Đã post bài cho 4r ngạoi trừ spam phải có 1 topic riêng rồi.

https://ilovemanga.forumvi.com

ƯSAGHI

ƯSAGHI
Cấp 3
Cấp 3
Nick 4rum : ƯSAGHI
Chức vụ mún nhận: Smod
Quản lý: 4rum à ko tùy em thôi Ad^^
-------------------------------------------------
uhm, ss để em làm T- Smod trong 2 tuần nha!!
Thân
yoh

3Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Tue Oct 04, 2011 11:03 am

IceBông

IceBông
Admin
Admin
m sẽ suy xét ss usagi nhưng mà chị phải lập 1 topic về cái gì đấy đã

Kagamine_Rin

Kagamine_Rin
Cấp 3
Cấp 3
Nick 4rum:Namihara_Noellen

Chức vụ muốn nhận:Mod

Quản lý box:Tùy vào Ad thôi^x^

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Vì bạn chăm post bài và cũng đã ủng hộ cho 4r nhiều nên mình sẽ để bạn làm mod box Thư viện nhé Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 2874821285

yoh

yoh
Admin
Admin
Vì lý do học tập mà bạn conan_superkute đã xin nghỉ, 4rum ta mất đi hết 1 mod rồi, Vì thế, bạn nào cảm thấy mình có thể onl thường xuyên thì đăng kí làm mod nha.
Còn 1 chuyện nữa, 4rum đang thiếu designer trầm trọng nên bạn nào thấy mình có khả năng thì đăng kí luôn nha ^^

Mẫu đăng kí nà:
Nick 4rum:
Muốn làm designer và có thể làm ( bạn có thể làm gì thì ghi rõ nha):
Hứa sẽ làm tốt công việc đc giao:

Được sửa bởi yoh ngày Sun Oct 30, 2011 1:09 pm; sửa lần 1.

Hiền Su

Hiền Su
Cấp 2
Cấp 2
Nick 4rum: Hiền Su

Chức vụ muốn nhận: MOD

Hứa sẽ làm tốt công việc đc giao Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 3593322208

-------------------------------------------
Ok, ss để em làm T-mod trong 2 tuần nha! Làm ở box Chắp cánh... trí tưởng tượng nha em!!!
Thân
Yoh

YumiYumi

YumiYumi
Cấp 3
Cấp 3
Nick 4rum: YumiYumi

Chức vụ muốn nhận: smod

Quản lý: tùy admin.
p/s : khóc, ta định làm admin nhưng..........
------------------------
Vì bé Ưsa ít onl nên tạm thời yoh sẽ để bạn làm T- Smod trong 2 tuần nha!!!
Mong bạn cố gắng!
Thân
Yoh

http://shugocharaamu.forum-viet.com/forum

9Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sun Nov 27, 2011 11:37 am

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
Nick 4r: cece_ngok
Chức vụ muốn nhận: admin
Muốn làm smod cơ, nhưng thấy dạo này có mỗi yoh là onl thường xuyên, hơn nữa cece cũng có kha khá kinh nghiệm rồi nên muốn làm liều một lần nữa...

-----------------------------
Về chuyện này, yoh sẽ bàn lại với Bông nha!

10Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sun Nov 27, 2011 9:32 pm

IceBông

IceBông
Admin
Admin
Duyệt. Yoh ơi ad phụ duyệt đc ko nhỉ duyệt cho cece hộ em cái dạo này lớp em nhiều việc quá ko rảnh để lên mấy forum

11Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Wed Nov 30, 2011 3:57 pm

Charm Angel

Charm Angel
Admin
Admin
Mình đã duyệt cho cece rồi nhé ! Mong bạn làm việc tốt và có trách nhiệm hơn mình !^^
Thân,

12Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Thu Dec 08, 2011 8:04 pm

thosocola

thosocola
Mod
Mod
nick 4r: thosocola
Chức vụ muốn làm:Mod
Quản lý: em muốn làm ở box music
em sẽ cố gắng làm thật tốt công việc, ngày nào em cũng có thể onl đc vì bố mẹ em khá dễ tính

13Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Thu Dec 08, 2011 11:21 pm

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
Ss set cho em làm T-Mod trong 2 tuần nhé. Cố gắng thực hiện tốt trách nhiệm của mình nha em ^^
Thân
cece_ngok

14Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Fri Dec 09, 2011 7:08 pm

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod
nick :tieuthusutu98
chức vụ : mod hay smod đều được tuỳ! nếu không được cũng chẳng sao Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 2874821285
thân!
Merry christmas! Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 4244696355

15Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sat Dec 10, 2011 7:04 am

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
Cece cho bạn làm T-mod trong 2 tuần nhé. Chọn box bạn muốn quản lí và hoàn thành tốt công việc của mình nhé!
Thân
cece_ngok

16Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sat Dec 10, 2011 12:16 pm

ngoi1minh

ngoi1minh
Cấp 3
Cấp 3
Nick 4rum: ngoi1minh

Chức vụ muốn nhận: tuỳ admin ^^

Quản lý: khu vui chơi

17Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Sun Dec 11, 2011 12:14 pm

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
ss sẽ set cho em làm T-mod trong 2 thần nhé. Tích cực post bài đóng góp cho box và quản lí tốt nha em.
Thân
cece_ngok

18Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Tue Dec 13, 2011 6:23 pm

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod
nick forum : tieuthusutu98
chức vụ : T-mod
box: tuỳ vào ad nhá! mún em quản lý box nào cũng được! khi nào xong pm cho em nhá !
" Hoàn thành tốt trong 2 tuần! "
_Yes sir ! Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 3622819031

19Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Wed Dec 14, 2011 11:07 pm

cece_ngok

cece_ngok
Cấp 2
Cấp 2
cece set cho bạn quản lí ở box Vườn xanh nhé. Hoàn thành tốt công việc của mình nhe.
Thân
cece_ngok

20Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Thu Dec 15, 2011 6:34 pm

tieuthusutu98

tieuthusutu98
Mod
Mod
thanks ! mình sẽ cố gắng hoàn thành tốt! Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 3622819031
Thân Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 3472156054 yahoo!

21Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Empty Re: Tuyển nhân sự cho forum đợt 2 Thu Nov 29, 2012 9:37 am

Sayuri_hime

Cấp 1
Cấp 1
Nick 4rum: Sayuri_hime

Chức vụ muốn nhận: Smod

Quản lý: tuỳ

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]