~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Ý kiến của Rosy 955752
~o0o~Love manga~o0o~
Chào mừng bạn đến với Love Manga [LMF] ^^
Cùng đăng nhập để trò chuyện với các thành viên khác về cuốn manga mà bạn thích nhé ^^
Các khách viếng thăm sẽ có nhiều thiệt thòi đấy Ý kiến của Rosy 955752

Đăng nhập - Đăng kí

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ý kiến của Rosy Empty Ý kiến của Rosy Sun Feb 05, 2012 9:30 pm

babyRosy

babyRosy
Admin
Admin
Trước tiên là Rosy xin lỗi vì đã lơ là trách nhiệm của mình với 4rum Love manga, một phần vì bận học và bận chăm sóc 4rum ruột của mình_ShinRan FC nên ko có thời gian online giúp đỡ bên này. Tuy nhiên, nay khi trở lại thì Rosy thấy có một số điều chưa hợp lí như sau:

Trước tiên là vấn đề các icon phía dưới banner đó. Nếu nhìn qua ta cũng có thể thấy ngay chúng không cùng bộ, khác font màu và kiểu chữ nên trông khá...lung tung. Nếu được, bạn admin nào phụ trách việc design sửa lại việc này nhé.
Thứ hai là Portal rất lộn xộn. Rosy không hiểu ai đã sắp xếp các cột, các khung mà....không theo một trình tự to nhỏ lớn bé rộng dài chi chi hết Ý kiến của Rosy 3605817172 Vô 4rum, nơi đầu tiên bắt gặp là cái Portal mà để bành trang ghê gớm, các cột, hàng, khung tranh nhau chỗ, méo mó trông rất kinh == Ừm, nếu có thể thì Ros đã edit ngay rồi nhưng không hiểu sao mà mình không thấy cái Bảng điều khiển của người quản trị đâu hết ráo, nên đành bó tay ==
Có gì các admin xem xét giùm nhé
Thanks for reading
Rosalie

2Ý kiến của Rosy Empty Re: Ý kiến của Rosy Mon Feb 06, 2012 8:03 am

YumiYumi

YumiYumi
Cấp 3
Cấp 3
@Rosy : Hiện tại mình đang giữ chức admin, mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến về banner của bạn. Vả lại, hình chúc mừng năm mới này ko phải manga mà là anime. CHính mình đã tra rồi. Về phần ko thấy bản điều quản trị là cũng ko thấy lâu rồi, nếu muốn vào bạn nhấn đây để vào.
Thân
Admin
Yumi

http://shugocharaamu.forum-viet.com/forum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]